Lớp 9/4 THCS Nguyễn Duy Hiệu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Một Người Vì Mọi Người <=> Mọi Người Vì Một Người

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vanlocproTVXQ

vanlocproTVXQ

Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4   Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4 EmptyFri Jun 10, 2011 7:36 pm

Gửi các bạn lớp 9/4. Mới đó thôi mà lớp 9/4 ngày nào đã phải sắp xa nhau rùi, xa mái trường mến yêu, xa thầy cô, xa bạn bè thân yêu, xa những tiếng cười nói xôn xao vui vẻ ngày nào. Dù xa nhau nhưng những kỉ niệm đẹp vẫn theo ta đến suốt cuộc đời. Dù đi đâu nhung tình bạn ngày nào vẫn theo gót chân ta đến cuối cuộc đời. Mình vẫn sẽ nhớ đến tất cả các bạn lớp 9/4 thân yêu. Cuối cùng mình xin gửi đến các bạn clip này. Chúc các bạn thi tốt trong kì thi sắp tới hẹn gặp lại lớp 9/4 trong 1 ngày không xa.
Chào tạm biệt lớp 9/4
Nhớ xem hết nha

dacthinh2011

dacthinh2011

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4   Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4 EmptyFri Jul 01, 2011 8:54 am

cái bài nhạc đó tui post rùi cha ơi
đụng hàng à nha
vanlocproTVXQ

vanlocproTVXQ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4   Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4 EmptySun Jul 03, 2011 6:14 pm

co aj noj' mj do duyen chua thang` map. kja bo mj post ruj` ta hok dc. post ak` lat. nhac' rua' cha khung` zua` zua` thuj cho' de? ng` # khung` zoj' ngu ma` ba` dat. to? ra nguy hjem? huh'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4   Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4 Empty

Đôi lời gửi đến các bạn lớp 9/4
Trang 1 trong tổng số 1 trang